ราคา 5100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83606.56 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ พาราไดซ์ โอเชี่ยน วิว (ชลบุรี) | Paradise Ocean View

TPI
0996235149
2026-05-13 12:36:19.0
เลขที่ประกาศ: 538265
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโดติดทะเล Paradise Ocean View พัทยา 60.99 ตร.ม เปิดระเบียงเจอทะเล วิวเต็มตา พร้อมชายหาดส่วนตัว
.
TPI-3085
.
รายละเอียดประกาศ
ที่ตั้ง: ซอยบางละมุง 16 ถนนสุขุมวิท อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี
https://maps.app.goo.gl/DLTuyYWaGHVm71JQ9
.
คอนโดติดทะเล ฟีลพักผ่อนเหมือนอยู่รีสอร์ททุกวัน
ยูนิตนี้ให้คุณ “เปิดระเบียงแล้วเจอทะเลทันที” พร้อมวิวทะเลจากทั้งห้องนั่งเล่นและห้องนอน ใช้ชีวิตใกล้ชิดธรรมชาติในบรรยากาศเงียบสงบ เป็นส่วนตัว เหมาะสำหรับเป็นบ้านพักตากอากาศ หรืออยู่อาศัยระยะยาว
.
จุดเด่นของทรัพย์
- วิวทะเลเต็มตาจากทั้งห้องนั่งเล่นและห้องนอน
- เปิดระเบียงรับลมทะเลได้ทันที ระเบียงกว้าง นั่งพักผ่อนได้
- ติดชายหาดส่วนตัว บรรยากาศสงบ ไม่วุ่นวาย
- ยูนิตน้อยเพียงประมาณ 44 ยูนิต ให้ความเป็นส่วนตัวสูง
- เหมาะสำหรับสายพักผ่อน ใช้ชีวิตแบบ Vacation ได้จริง
.
รายละเอียดห้อง
- ขนาด 60.99 ตร.ม.
- 1 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- ชั้น 1
.
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า (พร้อมอยู่)
- ทีวี
- เตาอบ
- เตาไฟฟ้า + เครื่องดูดควัน
- ไมโครเวฟ
- ตู้เย็น 2 ประตู
- เครื่องซักผ้าฝาหน้า
- ชุดครัวบิ้วอิน
- ห้องนอนบิ้วอิน
.
พร้อมใช้งานจริง ไม่ต้องซื้อเพิ่ม เหมาะสำหรับเข้าอยู่หรือใช้เป็นบ้านพักตากอากาศได้ทันที
.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ
- อ่างจากุซซี่
- ซาวน่า
- ฟิตเนส
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
.
ทำเล
- ถนนสุขุมวิท (ซอยบางละมุง 16 ใกล้โรงโป๊ะ)
- โซนพัทยา-บางละมุง
- ทำเลเงียบสงบ เหมาะสำหรับการพักผ่อนจริง
.
ราคา 5.1 ล้านบาท
.
สนใจติดต่อ
คุณอะตอม
โทร: 095-426-9461